Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตือนครับระวังร้าน ฟูลไบรท์ให้ดีนครับพันทิพครับ ข่าวคราวลำโพงZ5500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เค้าจ้างช่างคุณวุฒิ ศ.คร. ครับค่าแรงเลยแพงหน่อย

อิ อิ
    สงสัยต้องหาร้านที่มีแต่ช่างแค่ รองศาสตราจารย์ แค่นั้นพอมั้งครับ คงโดนฟันน้อยลง อิอิ

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
      สงสัยต้องหาร้านที่มีแต่ช่างแค่ รองศาสตราจารย์ แค่นั้นพอมั้งครับ คงโดนฟันน้อยลง อิอิ
      เอาประมาณ ผศ.ดร. ก็ลดไปเยอะครับ อิ อิ

Comment

สรุป เกี่ยวกับ ศาตราจารย์แพงหมด งั้นไปแต่งรถ กับ ผบ.ตร. แล้วกัน อิอิ (ดีออกถูกกฎหมายเป๊ะ เอาติ๊กเกอร์ Brand ท่านไม่มีใครกล้าโบก อิอิ)

Comment

555

Comment

Working...
          X