Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามผู้ใช้งานSennheiser-GSX1000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามผู้ใช้งานSennheiser-GSX1000

ผมเอาชุดลำโพงSHERMAN 2.2 ต่อใช้งานเสียงเบากว่าเสียบ Onboard อีกครับผมต้องเซทส่วนไหนเพิ่มบ้างคับ

ปรับเสียงของ GSX1000 ขึ้นจนสุดแล้วรึยังครับ??

Comment

น่าจะขับไม่ไหวนะ เพราะหูฟังบางตัว บางคนยังบอกขับไม่สุดเลย
      ปล. ส่วนตัวผมใช้กับ game zero เปิด40ก็หูแทบแตกแล้ว

Comment

Originally posted by untilles View Post
        น่าจะขับไม่ไหวนะ เพราะหูฟังบางตัว บางคนยังบอกขับไม่สุดเลย
        ปล. ส่วนตัวผมใช้กับ game zero เปิด40ก็หูแทบแตกแล้ว
        SHERMAN SB-44B2B มันเป็นลำโพง Active มีแอมป์ในตัวครับ

Comment

ขับไม่ไหวจริงๆครับ เสียดายเงินมาก ง่อยจริงๆ gsx1000 เนี้ย สู้ออนบอร์ดไม่ได้จริงๆครับผมก็เป็น

G5 หรือ ออนบอร์ดดีกว่าเยอะ เล่นเกม เสียงเท้าได้ยินไม่เบาโคตรรรรรรรรรร ต่อลำโพงเปิดสุดก็เบา

Comment

Originally posted by Arjuna View Post
            ปรับเสียงของ GSX1000 ขึ้นจนสุดแล้วรึยังครับ??
            ขึ้นสุด 99 เลยครับ

- - - Updated - - -

Originally posted by folkzacup View Post
            ขับไม่ไหวจริงๆครับ เสียดายเงินมาก ง่อยจริงๆ gsx1000 เนี้ย สู้ออนบอร์ดไม่ได้จริงๆครับผมก็เป็น

G5 หรือ ออนบอร์ดดีกว่าเยอะ เล่นเกม เสียงเท้าได้ยินไม่เบาโคตรรรรรรรรรร ต่อลำโพงเปิดสุดก็เบา
            ใช้เลยครับ v.v

Comment

ผมใช้กับ Bose QC เล่นเกมครับ แทบจะโยน HyperX Cloud Alpha ทิ้งเลย

Sent from my Mi A1 using Tapatalk

Comment

Working...
              X