Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอตัวเลือกลำโพงต่อคอม + BT ในงบ 5000 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Shisa View Post
    โดนอวยแล้ว ก็ซื้อจริงจ้า
    เดือนนี้มันคือเดือนอะไรเนี่ย
    จริงๆอยากได้ R1700bt สีดำนะ แต่ไม่มี เห็น R1850db ลดเยอะมากๆ ลดถูกกว่าเมืองนอก เลยจ่าย
    ถือว่าจ่ายค่ารีโหมท อิอิ

ราคาเยียม ได้มาแล้วเอามารีวิวให้ชมมั่งนะครับ

Comment

Originally posted by โหงพราย View Post
      ราคาเยียม ได้มาแล้วเอามารีวิวให้ชมมั่งนะครับ
      จะถ่ายให้ดูตอนได้ของนะครับ ยังไม่ได้ใช้ครับ คงใช้ปีหน้า
      ซื้อเพราะคิดว่ามันเหมาะที่สุดสำหรับขนาด กับห้องเล็กๆ34ตารางเมตร
      จะเอามาฟังเปียโนบรรเลง
      ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ

Comment

Originally posted by Shisa View Post
        โดนอวยแล้ว ก็ซื้อจริงจ้า
        เดือนนี้มันคือเดือนอะไรเนี่ย
        จริงๆอยากได้ R1700bt สีดำนะ แต่ไม่มี เห็น R1850db ลดเยอะมากๆ ลดถูกกว่าเมืองนอก เลยจ่าย
        ถือว่าจ่ายค่ารีโหมท อิอิ
        ชอบตรงต่อซับเพิ่มได้ด้วย คุ้มมากๆครับ

Comment

Originally posted by toolpak View Post
          ชอบตรงต่อซับเพิ่มได้ด้วย คุ้มมากๆครับ
          ส่วนตัวคิดว่า ถูกกว่าเมืองนอก ก็พอใจละ คิดแค่นี้แหละ (ไม่รู้คิดน้อยไปไหม 55+)
          กะจะเทสซักหน่อย แต่...เปิดออกมาเจอสายไฟ พับเก็บดีกว่า รอตอนย้ายเลยดีกว่า

Comment

Working...
          X