Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟัง earbud ถ้าต่อหลังด้านหลังคอมโดยตรงจากเมนบอร์ดจะช็อตไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟัง earbud ถ้าต่อหลังด้านหลังคอมโดยตรงจากเมนบอร์ดจะช็อตไหมครับ

คือผมเห็นมันอันเล็กๆ แล้วก็ซื้อมาแค่300บาท กลัวว่ามันจะรับแรงดันไฟฟ้าไม่ไหวอ่ะครับ หรือต้องใช้หูฟัง full size แทนไหมครับ เพราะไม่มีรูด้านหน้าเคสอ่ะครับ กลัวมันจะช็อต earbud แล้วมาช็อตหูต่ออีกทีอ่ะครับ

ขอบคุณครับผม

หูฟังจะเล็กจะใหญ่ก็ใช้ได้หมดครับ

มันจะต่างตรงที่ขับง่ายหรือยาก

หูเล็กบางรุ่น impedance ต่ำมาก เร่งนิดเดียวดังลั่น หูใหญ่บางรุ่น impedance สูง เร่งสุดก็ยังดังไม่พอ

Comment

ใช้ได้ครับผม ใช้อยู่เสียงก็ดีไปตามคุณภาพของหูฟังละครับ ผมซื้อมาไม่เกินสองร้อย ดังดีกว่าตัว full ที่ราคาสามร้อยกว่า ซะงั้น

Comment

Working...
      X