Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูหนังdts subwooferทำงาน แต่ฟังเพลงmp3subwooferไม่ทำงาน จะต้องปรับยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูหนังdts subwooferทำงาน แต่ฟังเพลงmp3subwooferไม่ทำงาน จะต้องปรับยังไงครับ

ผมใช้คอมดูหนังฟังเพลงครับ ต่อคอมเข้าavr ลำโพง5.1 ดูหนังผ่านklite โปรแกรมmedia player classic ดูหนัง5.1subwooferเสียงออกไม่มีปัญหา แต่พอฟังเพลงหรืออะไรที่ออก2ch subwooferจะไม่ทำงานครับขนาดเล่นไฟล์เทสเบสยังไม่ทำงานเลย ปรับทั้งโปรแกรมทั้งavrก็ไม่ได้ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

ลองปรับคู่หน้าให้เป็น small ครับ หรือถ้าไม่อยาก small ก็ลองฟังค์ชั่นเสริมเช่น Extra Bass (Yamaha) Double Bass (Onkyo)

Comment

Working...
    X