Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับ ลังโพงต่อฟังเพลงอยู่ดีๆละเสียงหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามครับ ลังโพงต่อฟังเพลงอยู่ดีๆละเสียงหาย

คือผมใช้วิน 10 เมมบอด asrock a320m-hdv อยู่ดีๆครับละเสียงมันก็หายไปลองแก้ทุกทางที่ในเน็ตมีบอกทะ้งอัพไดร์ ลบไดร์ลงใหม่ ก็ไม่หายตั้งค่าทุกทาง รบกวนผู้รู้ทีครับ
    *** ลำโพงลองต่อกับโทสัพใช้ได้ปกติครับพอต่อคอมละไม่ดัง ประจำใช้วิน 7 ไม่เคยมีปัญหาแบบนี้ มันเกี่ยวกันไหมครับ
    Last edited by tidweed; 14 Jul 2018, 22:47:42.

ลองเปลี่ยนโปรแกรมฟังเพลงเป็น Foobar แล้วเลือก Output เป็น KS ดูก่อนไหมครับ เผื่อจะช่วยได้

Comment

Originally posted by PPG-GX2-SC View Post
      ลองเปลี่ยนโปรแกรมฟังเพลงเป็น Foobar แล้วเลือก Output เป็น KS ดูก่อนไหมครับ เผื่อจะช่วยได้

คือในยูทูปอะครับในคอมไม่มีเสียงออกมาเลย

Comment

Working...
      X