Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำปรึกษาหน่อยครับ หูฟังเกมมิ่ง สำหรับ PUBG Mobile

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำปรึกษาหน่อยครับ หูฟังเกมมิ่ง สำหรับ PUBG Mobile

ขออนุญาติสอบถามหูฟังสำหรับเล่นเกม PUBG Mobile หน่อยครับ

ไม่แน่ใจว่าของ ASUS จะสามารถใช้งานได้ดีไหมครับ
    ผมเห็น Cerberus Headset เค้ามี Duodymium ไดรเวอร์ใหญ่ๆ แน่นๆ ด้วยครับ ขนาด 60mm ผมว่าถ้าเอามาใช้งานเล่นเกมบนโทรศัพท์มือถือก็น่าจะเวิร์คดีนะครับ

ผู้เชี่ยวชาญช่วยชี้แนะทีครับ รุ่นนี้ครับ

neodymium รึเปล่า สำหรับ Driver ตัวนี้มันมากับ USB ของมันรึเปล่าครับ สวยดี และ ใหญ่มาก 50mm สำหรับ Driver ก็ใหญ่แล้วนะ นี่ล่อไป 60mm

----

คหสต. ดูแล้วไม่ค่อยน่าใช้

----
    Last edited by 111111; 12 Jul 2018, 14:46:25.

Comment

Working...
    X