Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลียบเทียบ Soundcard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลียบเทียบ Soundcard

ผมเป็นมือใหม่หัดเล่นครับ พอดีผมจะชื้อชุดเสียง Sound card กับ headset

ผมเลง Sennheiser gsp600 + gsx 1000

แต่งบมันเกินมานิสๆ เลยไปมองตัว Sound blasterX ae-5 แทน แต่ว่าจะเอาตัวหูฟังแน่ๆ ใช้คู่กันแล้วมันโอเครไหมครับ

แนะนำผมหน่อยครับ

**หรือ gsp600 + gsx 1000 ใช้เข้ากันที่สุด (กะจะหาชื้อมือ2เอา)
    Last edited by devilonez; 13 Jun 2018, 18:48:58.

มันก็ ok แหละครับ

Comment

ae-5 + Audio-Technica ATH-ADG1X

Comment

gsp600 ไม่น่าเล่นหรอก ath-ag1x หรือไม่ก็ Beyerdynamic MMX300 ไปเลย

Comment

gsp600 แนะนำให้ไปลองก่อนนะครับ ผมเคยใช้ ใส่นานๆหนักหัวและบีบหัวมากๆเลย แนะนำไปเล่น mmx300 + g5 ดีกว่า งบน่าจะพอๆกัน

Comment

ผมรู้ ท่านซื้อตาม กรีน ใช่มั้ยเนี้ย 55555555555555

Comment

Beyerdynamic MMX300 จบสวยเสียงดี

Comment

Working...
              X