Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า Z-5500 กับ Bose C5 ท่านจะเลือกอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้ามีพื้นที่ เปิดเสียงดังพอสมควร(ไม่ใช่เปิดแผ่วๆ แทบไม่ได้ยิน)และไม่ยึดติดยี่ห้อ แนะนำ Z5500
    Last edited by พจน์; 24 Mar 2008, 12:21:26.

Comment

เล่นเกมส์เยอะ 5500 น่าจะมันได้ใจกว่า

.................................................
      แต่ c5 มันมีคุณค่าทางใจกว่า (ส่วนตัวนะ)

Comment

Originally posted by camera View Post
        เล่นเกมส์เยอะ 5500 น่าจะมันได้ใจกว่า

.................................................
        แต่ c5 มันมีคุณค่าทางใจกว่า (ส่วนตัวนะ)
        โดนใจมากคับ

Comment

ไม่เอา s750 บ้างเหรอ อิอิ

Comment

ตกลงจะเอาตัวไหนกันเนี่ย พึ่งจะมาอ่านบอร์ดSound System Zone ครั้งแรก เลยมืน พอดีไปดูงานคอมมาร์ทมา อยากได้Z-5500ติดตรงที่ราคา18500กับกล่องที่ใหญ่เกินจะแบก

Z-5500มีร้านไหนขายถูกบ้านแถวไหน หรือที่พันทิบก็ได้นะ
            ส่วนBOSEใจก็อยากหรอก เห็นบอกชื่อร้านมา ผมไม่รู้จักเลย ถ้าซื้อทีศูนย์ก็อยู่พระรามสี่หรือพระยาสี่(จำไมได้ล่ะเรียกสี่พระยาหรือเปล่า) ราคาขายเต็มหรือถูกอ่ะ

Comment

Originally posted by exit View Post
              ตกลงจะเอาตัวไหนกันเนี่ย พึ่งจะมาอ่านบอร์ดSound System Zone ครั้งแรก เลยมืน พอดีไปดูงานคอมมาร์ทมา อยากได้Z-5500ติดตรงที่ราคา18500กับกล่องที่ใหญ่เกินจะแบก

Z-5500มีร้านไหนขายถูกบ้านแถวไหน หรือที่พันทิบก็ได้นะ
              ส่วนBOSEใจก็อยากหรอก เห็นบอกชื่อร้านมา ผมไม่รู้จักเลย ถ้าซื้อทีศูนย์ก็อยู่พระรามสี่หรือพระยาสี่(จำไมได้ล่ะเรียกสี่พระยาหรือเปล่า) ราคาขายเต็มหรือถูกอ่ะ
              P&Y ขาย 16800 ครับ
              แต่ต้องรอซักพักครับ ตอนนี้ของหมดครับ แต่เห็นว่าไม่น่านานหรอก

ส่วน Bose ถ้าจะซื้อที่ไทยเอามีประกัน แนะนำ ปิยะนัส ครับ
              Last edited by bittersweet; 26 Mar 2008, 00:04:50.

Comment

สรุปเอามันสองตัวเลยอ่ะ ดีไม่ดีจะเอา S750อีก เพราะตอนนี้งบเหลือบานเลยครับ

Comment

Originally posted by punro937 View Post
                  สรุปเอามันสองตัวเลยอ่ะ ดีไม่ดีจะเอา S750อีก เพราะตอนนี้งบเหลือบานเลยครับ
                  แบ่งกันใช้ก็ได้ครับ ไม่ต้องเกรงใจ

Comment

แต่พูดตรงๆนะว่า ตอนนี้คิดว่าคุ้มราคาตัวมากที่สุดคือเจ้า z5500 ในตลาดลำโพงตอนนี้นะ แต่คิดสุดๆถ้าหิ้ว

สอยC5เลย อย่าคิดหนักคุ้มจริงๆ

Comment

- -
                      Last edited by IIM; 26 Mar 2008, 12:54:56.

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
                        P&Y ขาย 16800 ครับ
                        แต่ต้องรอซักพักครับ ตอนนี้ของหมดครับ แต่เห็นว่าไม่น่านานหรอก

ส่วน Bose ถ้าจะซื้อที่ไทยเอามีประกัน แนะนำ ปิยะนัส ครับ
                        รบกวนช่วยบอกที่อยู่หน่อยครับ ว่างๆจะลองแวะไปดูครับ

Comment

Working...
                        X