Announcement

Collapse
No announcement yet.

CREATIVE AE-5 คุ้มไหม มี ASUS D2X อยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CREATIVE AE-5 คุ้มไหม มี ASUS D2X อยู่

มันสวยยั่วยวน ><

มันสวยจริงๆครับ อิอิ

ร้าน Jedi ในลาซาด้าขายอยู่ที่ 4790 ใส่โค้ดลดอีกเหลือ 4454.70 ถ้าเก็บเงินปลายทางแล้วร้านส่งผ่าน Kerry ตอนจ่าย จ่ายด้วย Rabbit Line Pay ได้คืนอีก 50 บาทครับ
    ส่วน Advice ของหมด ช่วงก่อนของจะหมด เจอราคาช่วง Hot Deal เหลือ 4285 ครับ พอช่วงหลังๆขึ้นไป 4590 แล้วก็ของหมด ยังไม่เห็นอีกเลย ส่วน JIB ราคาปกติ 5290 ครับ
    Last edited by Alderwood; 8 Mar 2018, 22:06:17.

Comment

^^

Comment

Working...
      X