Announcement

Collapse
No announcement yet.

sennheiser gsx 1000 ไม่เหมาะใช้กับ ลำโพงอย่า swans m50w หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sennheiser gsx 1000 ไม่เหมาะใช้กับ ลำโพงอย่า swans m50w หรอครับ

พอดีพึ่งสั่งมาจาก lazada มาใช้กับหูฟัง เสียง ok ใช้ได้เลยทีเดียว คือชอบมาก

แต่พอต่อกับลำโพง เสียงเหมือนแปลกๆ ไม่ต่างอะไรกับออนบอร์ดเลย

หรือใครมีวิธี setting ยังไงบอกทีครับ

หรือต้องซื้อ sound card หรือ dac ตัวไหนแนะนำทีครับอยากได้มาใช้กับ swans m50w

มันเป็น dac สำหรับหูฟังโดยเฉพาะ

Comment

Working...
    X