Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียบสายหูฟังที่จอ(สายHDMI) กับ หลังเคสเสียงต่างกันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียบสายหูฟังที่จอ(สายHDMI) กับ หลังเคสเสียงต่างกันไหมครับ

จอzowie xl2411 มีรูเสียบ 3.5 ด้านข้าง ตอนนี้ใช้สาย DVI แล้วเสียบหูฟังอยุ่ที่หลังเคส
    ถ้าเปลี่ยนมาใช้สาย hdmi แล้วเสียบรู 3.5 ด้านข้างจอแทน เสียงจะต่างกันไหมครับ

เสียบที่จอ ได้คุณภาพเสียงจาก DAC ในตัวจอ เสียบหลังเคสได้เสียงจาก Sound onboard ครับ

Comment

Originally posted by osxp View Post
      เสียบที่จอ ได้คุณภาพเสียงจาก DAC ในตัวจอ เสียบหลังเคสได้เสียงจาก Sound onboard ครับ
      ขอบคุนครับท่านกระจ่างเลยครับ

Comment

Working...
      X