Announcement

Collapse
No announcement yet.

Audio technica ATH-PG1/PGD1 ใครใช้อยู่บ้าง เล่นเกมส์เสียงเป็นไงดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Audio technica ATH-PG1/PGD1 ใครใช้อยู่บ้าง เล่นเกมส์เสียงเป็นไงดีไหมครับ

เล่นเกมส์อย่างเดียว อย่างอื่นไม่สน เป็นไงครับตัวนี้ คุ้มค่าตัวไหม

พอดีอยากเปลี่ยนหูฟังครับ เบื่อๆ หรือใช้อันเก่าที่มีอยู่แล้วดีครับ

ตัวเก่าใช้ Sennheiser Game one ครับ ขอบคุณครับ

ทำไมถึงเบื่อตัวเก่าครับ ผมว่าจะหามาใช้อยู่พอดีเลย

Comment

Originally posted by zeratul111 View Post
      ทำไมถึงเบื่อตัวเก่าครับ ผมว่าจะหามาใช้อยู่พอดีเลย
      มันรู้สึกบีบหัวครับตัวนี้ แต่ก็ใส่ได้แหละครับแต่ใส่นานๆเริ่มเจ็บ

Comment

Originally posted by westlife View Post
        มันรู้สึกบีบหัวครับตัวนี้ แต่ก็ใส่ได้แหละครับแต่ใส่นานๆเริ่มเจ็บ
        กลางคืนลองหาอะไรถ่างไว้สิครับ

Comment

เห็นว่า Could Alpha กำลังจะมา

Comment

Working...
          X