Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า ตอนนี้ Creative Gigawork T20 Series II หน้าร้านยังมีจำหน่ายอยู่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า ตอนนี้ Creative Gigawork T20 Series II หน้าร้านยังมีจำหน่ายอยู่ไหม

พอดีสนใจตัวนี้ แต่ JIB ของไม่มีเลย ไม่รู้ว่าเขาเอาเข้ามารึเปล่า
    เจ้าช้าง SP 011 มันมีเสียงแตกของเบสบางเพลง (ฟังละขัดหูมาก)
    เลยว่าจะเอามาแทน
    อยากทราบว่ามีที่ไหนจำหน่ายอยู่ไหมครับ
    หรือไม่งั้นก็แนะนำลำโพง 2.0 งบไม่เกิน 3000 ก็ได้ครับ
    หลัก ๆ ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกม

jib ไม่ขายของพรีเมี่ยมครับ มันแพง ขายยาก อยากได้ของระดับนี้ต้อง itcity

Comment

เผื่อดูหนัง - เล่นเกม ไม่ลองดู 2.1เผื่อด้วยล่ะครับ??

ถ้าจะเอา 2.0 ลองไปหาฟัง JBL Pebbles ดูก็ได้เผื่อชอบ ลาซาด้าก็มีราคาเดียวกัน

https://www.mercular.com/jbl-pebbles-speaker/

Comment

t20 advice มี

แต่ t20 มันกากนะ จะเอา t20 หา nx-50 yamaha ดีกว่า หรือถ้าฟลุคๆ อาจจะได้ bose c2 s3

ไม่ก็ edifier r1700bt 3000 เพียบ

Comment

ดันงบอีก 1200 พอมีทางมั้ยครับ ตัวนี้น่าตาดีเชียว เสียงน่าจะดีกว่า T20 แน่ๆ

Comment

งบนี้เป็นผมนะ ผมเอียนพวกดอกเล็กซับไม่มีมากอะ, ราคานี้มันไปชนตัวซับดีๆได้เลย, แซ้ดของซับก็ดอกพอๆกัน แม่เหล็กนี้คงใหญ่แทบไม่ต่างกัน, แต่ซับมันซื้อแล้วจบ มันครอบครุม ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมส์, พวกดอกเล็กไม่มีซับฟังแต่เสียงแหลม ฟังเพลงยุได้ไม่กี่แนว ดีกว่ากันไม่มากหรอก, พวกเรื่อง มิติ เวที รายระเอียด อย่าถามหากับลำโพงราคาปะมานนี้เลย, มันคงไม่ต่างกัน จะจับตัวดีๆได้นี่ คงเหมือนงมเข็ม, (ความเห็นส่วนตัว แค่อยากแสดงความเห็นไม่พาดพิงใคร.)

Comment

ท่าน 33.3% งบนี้อย่าไปหา 2.0 เลย, ถ้าบอกว่า ช้างน้อยเบสแย่ ท่านคงไม่ใช้แนวมานั่งฟังแต่เสียงแหลมแล้ว, 2.0 ดูหนังได้ยินแต่เสียงคนพูด, เสียงระเบิดยังกะเสียงตรดแป่ดๆ, หาซับเถอะๆ

Comment

ขอบคุณที่มาตอบครับผม

Comment

ตามบนๆว่าเลยครับ หรือไม่ก็ pebble เลย สะดวกและสบาย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                    t20 advice มี

แต่ t20 มันกากนะ จะเอา t20 หา nx-50 yamaha ดีกว่า หรือถ้าฟลุคๆ อาจจะได้ bose c2 s3

ไม่ก็ edifier r1700bt 3000 เพียบ
                    ขอบคุณครับ ลองชี้เป้าร้านขาย nx-50 yamaha
                    หรือ r1700bt หน่อยครับ (ตัวนี้เห็น 4000+ ทั้งนั้นเลยในออนไลน์)

Comment

Originally posted by macrosszer View Post
                      ขอบคุณครับ ลองชี้เป้าร้านขาย nx-50 yamaha
                      หรือ r1700bt หน่อยครับ (ตัวนี้เห็น 4000+ ทั้งนั้นเลยในออนไลน์)

หมายถึงราคามือสอง

Comment

ตอนนี้ onyx 3 เหลือ 3600 เผื่อแอบสน

anonymous pictures website

Comment

soundbar samsung เหลือ 14xx เด๋วหารายการอื่นแปป

photo and image hosting

Comment

ดูจากงบและการใช้งาน ไป Kingston HyperX Cloud หรือ Cloud ll ก็ดีครับ มันมีแอมป์ให้มาด้วย

Comment

3 พันมันก้ำๆกึ่งๆอ่ะ โดดไป 5 พันค่อยมีอะไรดีๆให้เลือกเยอะหน่อย หรือไม่ก็ลงมาเหลือสักพันกว่าพอเพียงๆ

Comment

Working...
                              X