Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาหูฟังแบบเอียบัดครับ รบกวนแนะนำด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาหูฟังแบบเอียบัดครับ รบกวนแนะนำด้วย

หาหูฟังเอียบัดแบบมีไมค์ด้วยนะครับ
    ตั้งใจว่าจะเอาไว้ใช้ติดกับมือถือ ไม่เอาแบบ BT ครับ ใช้แล้วไม่ประทับใจเรื่องไมค์เลยครับ
    แล้วก็ไม่อยากได้แบบอินเอียร์ ใส่แล้วรู้สึกไม่ค่อยแน่นเหมือนรูหูผมไม่เท่ากันนะครับ ด้านนึงจะไหลต้องคอยดันใส่หู เลยอยากได้แบบเอียร์บัดธรรมดา
    แนวเสียงแบบเบสหนัก เสียงกลางหนาหน่อย
    ตั้งงบไว้ประมาณ 3000 รบกวนแนะนำด้วยครับ

จัดอักษรอาจจะไม่ค่อยดี พิมพ์ในมือถือ ขออภัยด้วยครับ

ชม นี้ earbud ต้อง apple airpods เท่านั้นครับ
    ผมแนะนำให้ใครไป ไม่เคยมีใครไม่ขอบเลย
    ราคาอาจดูแรงหน่อย หาใน shopee ดีๆ หา code ดีๆใส่
    ราคาจะวิ่งอยู่ราวๆ 4500-5500 ครับ
    ข้อดีมีมากมาย ข้อเสีนคือปรับเสียงที่หูฟังไม่ได้
    แต่ข้อดีอื่นๆ ไม่มีหูฟังตัวไหนทำได้เลย แล้วมันก็ดีมากๆกับการใช้งานจริงๆครับ

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
      ชม นี้ earbud ต้อง apple airpods เท่านั้นครับ
      ผมแนะนำให้ใครไป ไม่เคยมีใครไม่ขอบเลย
      ราคาอาจดูแรงหน่อย หาใน shopee ดีๆ หา code ดีๆใส่
      ราคาจะวิ่งอยู่ราวๆ 4500-5500 ครับ
      ข้อดีมีมากมาย ข้อเสีนคือปรับเสียงที่หูฟังไม่ได้
      แต่ข้อดีอื่นๆ ไม่มีหูฟังตัวไหนทำได้เลย แล้วมันก็ดีมากๆกับการใช้งานจริงๆครับ
      ขอบคุณครับ ตัวนี้ส่วนของภาคไมค์เป็นยังไงบ้างครับ ผมเห็นแต่ตัวบอดี้ ไม่เห็นไมค์เลยอะครับ

Comment

ตัวไมค์ดีมากครับ เสียงชัดพอๆกับคุยผ่าน i7 เลย
        เสียงใสใกล้ๆกัน ตัดเสียงดีครับ เพราะใช้คุยตลอด ฝั่งตรงข้ามไม่เคยบ่นอะไรเลย
        จะใช้งานทีละข้างหรือสองข้างก็ได้ ใส่นอนฟังยังได้เลยครับ
        ตอนแรกกะซื้อมาลอง แล้วขายทิ้ง เพราะคิดว่าไม่น่าตอบโจทย์
        ใช้ไปใช้มา ขายไม่ได้เลย พกทุกวันใช้ทุกวัน

Comment

Working...
        X