Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม Sound Card USB ใช้ร่วมกับ Sound Card ปกติ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม Sound Card USB ใช้ร่วมกับ Sound Card ปกติ

สงสัยครับ ตอนนี้ผมใช้ Sound Card Creative FX อยู่

ถ้าผมไปซื้อ Sound Card แบบ USB รุ่น Creative USB Play2 เพื่อเอาไว้เสียบไมค์กับหูฟังโดยเฉพาะ

มาเสียบแล้วลงไดร์เวอร์ (ซึ่งมันเป็นไดร์เวอร์ค่ายเดียวกัน มันจะลงด้วยกันแล้วใช้งานคู่กันๆได้ป่าวครับ)

มีใครเคยลองบ้างครับ

เสียบแล้วใช้ได้เลย driver ไม่ต้อง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      เสียบแล้วใช้ได้เลย driver ไม่ต้อง
      ขอบคุณครับ ตอนนี้ผมว่าจะไปเอาตัวรุ่นสูงขึ้นหน่อย

จะได้มีช่องเสียบ 5.1 กับหูฟังพร้อมกันได้เลยแทนละ ใช้ตัวเดียวพอแฮร่ๆ

Comment

Working...
      X