Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ sound card ที่เสียงคล้าย x fi elite pro ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ sound card ที่เสียงคล้าย x fi elite pro ให้หน่อยครับ

พอดีตัวเก่ามันเริ่มจะไปแล้วครับ เลยอยากได้ตัวที่มีแนวเสียงคล้ายกัน ไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง hardware เท่าไหร่
    ขอเป็นชื่อรุ่นมาเลยครับ หรือท่านใดมีตัวไหนแนะนำก็เสนอมาได้เลยครับ
    งบไม่เกิน 7000 มือหนึ่ง มือสอง ก็ได้ครับ
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Creative Sound Blaster X-Fi Titanium HD ครับ แนวเสียงคล้าย ๆ กัน

Comment

Working...
    X