Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยซื้อของร้าน mercular บ้างครับ พอดีสั่ง marshall จากมั่นคงแล้วของไม่มาส่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยซื้อของร้าน mercular บ้างครับ พอดีสั่ง marshall จากมั่นคงแล้วของไม่มาส่ง

สั่ง marshall major ii blurtooth จากมั่นคงแล้วไม่มาส่งพอถามจากเว็บบอรดเขาโทรมาบอกถ้าเขาโทรมาคอนเฟริมของกับผมแล้วผมไม่รับโทรคศัพ ร้านจะไม่จัดส่ง แล้วบอกว่าเดี่ยวจะส่งให้ใหม่วันจันทร์ ผมนี่ก้โอ้ชิบหายละ แล้วก้ไม่บอกจะได้ไปนั่งรอรับร้านโทรมา ผมเลยบอกไม่ต้องส่งมาละ ไม่อยากคุยมากเดี่ยวเกรียนแตก คิดว่าเดี๋ยวนั่งรถไปซื้อเลยจบ รีบใช้ด้วย แต่พอนั่งเสิชดูไปเจอร้านนี้เออ มีโปรนี่หว่ากดสั่งไปละ พอสั่งไปแล้วค่อยคิดได้ เลยอยากถามทุกท่านว่าร้านนี้เป็นไงบ้างครับ

เก็บเงินปลายทาง ทางร้านเขาก็อยากให้แน่ใจว่าสั่งจริงหรือเปล่า กลัวคนมากดเล่นๆ ทำให้เสียเวลา และค่าใช้จ่าย เคยคุยกับร้านขายขาตั้งหูฟัง ราคาถูกกว่า Lazada เกือบครึ่ง เห็นว่าเก็บเงินปลายทางได้เลยลองกดสั่ง ทางร้านโทรมารอบแรกไม่ได้รับ พอเห็นมิสคอลผมเลยโทรกลับ ร้านเลยบ่นให้ฟัง

สำหรับร้าน Mercular เคยซื้ออยู่ 1 ครั้ง เมื่อต้นปี AKG K701 ตอนนั้นร้านมั่นคงหมด แล้วไป search ใน Google เจอร้านนี้ เลยลองสั่งดู เพราะว่าเก็บเงินปลายทางได้

กดสั่งไปสักพัก ทางร้านก็โทรมา confirm คำสั่งซื้อ ยืนยันเสร็จรอ 2 วัน kerry ก็มาส่ง

สินค้าเป็นของใหม่ยังไม่ได้แกะกล่อง ส่วนการใช้งานก็ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ผมสั่งประจำครับร้านmercular แต่ถ้าเก็บเงินปลายทางเหมือนเขาจะโทรมาย้ำอีกรอบครับ ทุกร้านจะทำแบบนี้ ปล.โดนโปรดัดหลังหักไปรอบนึงด้วย

Comment

ยังไม่ได้รับโทรศัพจาก เมอคิวลาเลย สงสัยต้องไปหาซื้อเองละงานนี้

Comment

ถ้าสั่งเก็บเงินปลายทางเหมือนจะต้องรอวันถัดไปถึงจะโทรมาย้ำครับ แต่(กรณีผมที่เจอมา)สั่งวันศุกร์น่าจะโทรมาอีกทีวันจันทร์ ถ้ารีบไปซื้อเองจะดีกว่าครับจะได้ลองที่ร้านเลย

Comment

โอเคคุยกะเมคิวลาละ เขาบอกส่งแน่นอน ไม่ต้องรอรับโทรศัพ วันจันทร์รอรับ แทรคเกอได้เลย

Comment

สบายใจละวันอังคารจะได้มานั่งรอเคอรี่ส่ง

Comment

ขอบคุณที่สนใจสั่งซื้อสินค้ากับ Mercular นะครับ แวะมาอีกนะครับ

Comment

เมื่อก่อนเคยซื้อ เข้าไปดูของบ่อย เพราะลดราคากระหน่ำมาก แต่หลัง ๆ ลดไม่เยอะ ไม่ต่างจากร้านอื่น และสินค้าบางหมวดก็ไม่มีอะไรมาขายเพิ่ม ขึ้นสถานะหมด เหมือนปล่อยร้างแล้ว

Comment

Originally posted by Mercular View Post
                    ขอบคุณที่สนใจสั่งซื้อสินค้ากับ Mercular นะครับ แวะมาอีกนะครับ
                    อยู่ใน ocz ด้วยเหรอครับ แบบนี้แอบนินทาไม่ได้แล้ว (แซว)

Comment

Working...
                    X