Announcement

Collapse
No announcement yet.

sound blaster Z subwoofer ไม่ทำงาน microlab x15

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sound blaster Z subwoofer ไม่ทำงาน microlab x15

เสียบแบบ AUX เสียงออกหมด พร้อม bass พอเสียบ แบบ 5.1 เสียงออก 5ตัว แต่ bass ไม่มี subwoofer ไม่ทำงาน งงเลยผม เป็นที่ driver หรือเปล่าครับ

การ์ดใหม่หรือเก่าครับ รบกวนถ่ายรูปช่องการเชื่อมต่อที่ทางท่านเสียบให้ดูหน่อยนะครับ เผื่อจะเสียบผิดรู

Comment

ตามครับผมก็ใช้การ์ด Z อยู่แล้วลำโพงเพิ่งสั่ง X15L มารอของมาส่งพอดี

Comment

ติก full range speaker ออก

Comment

ผมลองละเหมือนมันบังคับให้เปิด SBX งั้นเบสไม่ออก

Comment

Working...
          X