Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงคอมต่อPS4แล้วเสียงดังไม่สะใจ แก้ยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงคอมต่อPS4แล้วเสียงดังไม่สะใจ แก้ยังไงดีครับ

ใช้ elephant sp-012 ต่อhdmiเข้าจอแล้วเสียบออก3.5ที่ข้างจออีกที
    เร่งสุดหมดแล้วทุกอย่าง มันก็ดังแต่ไม่สุด ถ้านั่งหน้าจอก็โอเค พอถอยไปนั่งไกลก็เบาแล้ว ไม่สะใจ
    ถ้าจะเปลี่ยนลำโพงต้องดูมีแอมป์ในตัวใช่รึเปล่าครับ มีรุ่นไหนแนะนำมั้ยเอาแค่2.0 2.1 ตัวเล็กตั้งบนโต๊ะคอมพอ งบ5000

ลองหา swan m50W มือ2 ดุครับ

รุ่นอื่นลองรอท่านอื่น

Comment

Luna E25 เบสสนั่น

Comment

ถ้าพื้นที่มีจำกัด 2.1 โล้ด...

Comment

เดี๋ยวดิ E25 มันเกือบหมื่นแล้วครับ

Comment

เหมือนผมจะเห็นมือ 2

5 พันปลายๆ แถวใหนนิล่ะ

Comment

Working...
            X