Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงไมล์กระตุก และพอ สตีมสด ผ่าน Nvdia จะมีเสียงแทรก เหมือนช็อตๆตลอด เกิดจากอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงไมล์กระตุก และพอ สตีมสด ผ่าน Nvdia จะมีเสียงแทรก เหมือนช็อตๆตลอด เกิดจากอะไรครับ

สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆ ชาว OCZ

ผมขอสอบถามพี่ๆเพื่อนๆที่เคยเจอปัญหาแบบนี้ ไม่ทราบว่า มีวิธีแก้ไหมครับ
    ผมทั้งลงวินโด้ใหม่
    เปลี่ยนไมล์ใหม่

ปัญหานี้ก็ยังอยุ่แก้ไม่หายซะที่ครับ
    หรือว่าจะเป็นที่ MB ครับ (ปัจจุบัน MB msi คับ)
    เพราะว่าแต่ก่อนใช่ MB ของ Gig ไม่เจอปัญหานี้เลย ตอนนั้นใช่ WIN7

ปัจจุบัน WIN10 ครับ

ขอบรบกวนพี่ๆชี้แนะที่
    ขอบพระคุณมากๆครับ

++

Comment

อ้าวนี่เพื่อน เป้ ปะเนี้ย

Comment

ใช่ๆ บูส

Comment

ท่านได้ต่อสายดินไหมครับ

Comment

Working...
          X