Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ______ซื้อลำโพงมาไม่กี่ชมเสีย คนขายไม่รับผิดชอบ______

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แย่จังเลยครับ ต้องมาเจอแบบนี้ ปกติประกันใจสากล 7 วัน เห็นใจเลยครับ เครดิตเป็นเรื่องสำคัญจริงๆ นะครับ ถ้าของมีปัญหาสปิริตคือสิ่งที่จำเป็นครับ

Sent from my SM-G930F using Tapatalk

Comment

Originally posted by parkkheang View Post
      แย่จังเลยครับ ต้องมาเจอแบบนี้ ปกติประกันใจสากล 7 วัน เห็นใจเลยครับ เครดิตเป็นเรื่องสำคัญจริงๆ นะครับ ถ้าของมีปัญหาสปิริตคือสิ่งที่จำเป็นครับ

Sent from my SM-G930F using Tapatalk
      ขอบคุณครับ วันแรกๆรู้สึกแย่มาก ตอนนี้ทำใจได้แล้วแหละครับ ฮ่าๆๆ

Comment

Working...
      X