Announcement

Collapse
No announcement yet.

GIGABYTE แจกฟรี OP-AMP Premium Upgrade kit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GIGABYTE แจกฟรี OP-AMP Premium Upgrade kit

เฉพาะคนที่ซื้อบอร์ดตั้งแต่ วันที่ 5/5/2017

Last edited by jayjay17; 21 May 2017, 19:12:20.

เยสโด้!!!

Comment

GIG ใจดีจุง

Comment

มีแต่เบอร์ดีๆทั้งนั้นเลย

Comment

อยากได้ AD827 อ่า มีใครขายต่อบ้าง

Comment

ถามในนี้เลยละกัน

ลองสั่งจากนอกมา ปกติจะเห็นมีรอยบากตรงกลาง อันนี้ไม่มี ผิดปกติไหมครับ

Comment

ไปซื้อ dac แยกเอาดีกว่า - - ผมไม่ค่อยชอบบอร์ดบ๊วยเลย ไม่เสถียรยังไงไม่รู้ ( ปสสต )

Comment

ผมขายกินหมดหละ
                รูป 797 ผมดันลบทิ้งไปแล้ว เหลือ 2111
                ของผมแท้ทุกตัว พวกอาลี อีเบย์ ผมไม่ค่อยสั่ง ขนาดผมสั่งตัวคุณคล๊อกยังเจอปลอมเลย

Comment

บอกได้แค่ว่าคนซื้อก่อนเซ็ง แต่เอาจริงๆใช้dacต่อดีกว่า

Comment

AD827เสียงดี แต่ร้อนมาก(ร้อนกว่าLM4562เยอะเลย)
                    ผมมีรุ่นSQที่เป็นเซรามิคอยู่ เห็นเคลมว่าทนได้ถึง125องศาC แต่ว่าพอเอามือจับผมว่าผมหาฮีตซิงค์มากใส่ดีกว่า

Comment

Working...
                    X