Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microlab X3 เสียงเบสไม่แน่นอย่างที่เคยเป็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Microlab X3 เสียงเบสไม่แน่นอย่างที่เคยเป็น

ก่อนหน้านี้ก็แน่นปรกติครับ ผมค่อนข้างเปิดดังมาก จนฝ้าสะเทือน
    อยู่มาวันนึงผมย้ายคอมไปตั่งอีกห้อง เป็นห้องที่เล็กกว่ามาก พอเปิดเพลงฟัง เสียงเบสมันเหมือนมาไม่เต็มครับ
    ไม่แน่นไม่ค่อยสะเทือนเหมือนเดิมเลย ผมไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะเปลี่ยนสถานที่หรือเปล่า
    พอผมลองสลับพอตเสียบสาย RCA แล้วเสียงแย่กว่าเดิม เสียงออกแห้งๆแตกๆ เลยไม่แน่ใจว่าเป็นที่อะไร ขอบคุณครับ
    Last edited by tanin2684; 13 May 2017, 14:38:32.
Working...
X