Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหูฟังใหม่ให้หน่อยครับ ทดแทน Creative EP630 เป็นอินเอียราคาไม่เกิน600-700บาทครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tiger X-fi View Post
    จตัวนี้ดีอีกอย่าง ..ใช้เฉพาะเป็นแอมป์หูฟังก็ได้....มีอนาลอคอินพุท....ใครเล่นรุ่นนี้แนะนำไปเล่น 2704 ดีกว่าเพราะถูกกว่า
    7022 ผมขึ้นเป็น spdif ตั้งคาได้แค้16bit 44.1Khz....
    ถ้า Spdif ได้แค่ 16 bit คงไม่ต่างกับ 2704 สินะท่าน

ขอถามท่านเสืออีกนิดครับ ไม่ทราบว่าหลอดตัวนี้ใช่ E180F หรือป่าวครับ เห็นราคาไม่เเพง เหมือนมือจะสั่น

https://th.aliexpress.com/item/The-S...OrigTitle=true

Comment

Originally posted by Alaluya View Post
      ถ้า Spdif ได้แค่ 16 bit คงไม่ต่างกับ 2704 สินะท่าน

ขอถามท่านเสืออีกนิดครับ ไม่ทราบว่าหลอดตัวนี้ใช่ E180F หรือป่าวครับ เห็นราคาไม่เเพง เหมือนมือจะสั่น
      หลอดรัสเซียอยาสั่งครับไมคุ้ม ใช้ตัวนี้ครับ 2หลอดประมาร7-8ร้อย

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
        หลอดรัสเซียอยาสั่งครับไมคุ้ม ใช้ตัวนี้ครับ 2หลอดประมาร7-8ร้อย
        ของคุณมากครับท่านเสือ เดี๋ยวหางบลงหลอด mullard e180f ต่อ

Comment

Comment

KZ ZS5 มาแล้ว...แพคเกตหรูมากๆ....เรืองเสียงไว้กอนครับ
            คราวก่อน KZ ZST เพราะไปตางจังหวัดถึงได้แกะมาฟัง

Comment

Comment

กล่องหรูขนาดนี้ เรื่องเสียงคงไม่ต้องพูดถึง

Comment

Working...
                X