Announcement

Collapse
No announcement yet.

Jamo sub 200 เสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Jamo sub 200 เสีย

Jamo sub 200 8นิ้ว เสีย อาการเสียบปลั๊กเปิดสวิตซ์แล้วมีเสียงพับๆๆที่ลำโพงทั้งที่ยังไม่ต่อสาย ซ่อมได้ไหมครับแพงไหม
    คุ้มไหมที่จะซ่อมครับ

เพิ่มเติม 7 FEB 2018
    ?????พอดีลงขาย Sub jamo ไว้ เผื่อมีคนมาค้นประวัติผมเจอจึงแจ้งไว้ให้รับทราบครับ
    ?????-หายแล้วครับดังปกติแล้วไม่ได้เอาไปซ่อมมันกลับมาใช้ได้เอง แต่ที่เสียคือAVR onkyoผมเสียมันตอนนั้นเลยดังแปลก แต่ตอนนี้AVR ONKYO เสียงไม่ออกเลยครับพังไปแล้วต่อ HDMI ภาพออกแต่เสียงไม่ออก กดใช้งานAVRได้ปกติ ถ้าใครสนใจAVR onkyo 509 ติดด่อมาครับ ขายให้ถูกๆเผื่อช่างเอาไปซ่อม
    Attached Files
    Last edited by foue_sk; 7 Feb 2018, 00:12:57.

น่าจะเอาไปให้ร้านซ่อมลองประเมินราคาก่อน

Comment

Working...
    X