Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sound Card ดีกว่า Card On Board ทุกรุ่นใช่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ลำโพง saag ตัวละไม่ถึงพันยังรู้สึกหงุดหงิดกับ sound onboard เลยครับ เสียงมันไม่ไหวจริงๆ ...

ใครแนะนำให้ผมเปลี่ยนลำโพงก่อน sound card ผมเถียงสุดใจขาดดิ้นครับ ... แค่ใส่ sound card ตัวใหม่ก็รู้สึกดีขึ้นเยอะแล้ว

Comment

ผมใช้ตัวโบราณสุด.ๆ อย่าง Live value ผมก็ยังรู้สึกว่ามันดีกว่า on board อยู่นะผมรู้สึกว่ามัน FLAT กว่า...ความรู้สึกส่วนตัวนะไม่ค่อยได้ฟังเสียงจากลำโพงคอมเท่าไหร่..ต่อเสียงจาก sondcard เข้า avr ที่บ้านเลยน่ะ่ครับ

Comment

Working...
      X