Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกตัวไหนดี ระหว่าง microlab solo 7c หรือ microlab h200d

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกตัวไหนดี ระหว่าง microlab solo 7c หรือ microlab h200d

ใช้ฟังเพลงเป็นหลักครับ

แสดงว่ายังไม่เคยได้เห็นตัวจริงเจ้า 7c เลยใช่มั้ยครับ 7c มันใหญ่มากนะ ถ้าวางคู่กะคอม h200d เถอะ

Comment

Solo 7c สูงเป็นตึกเลย

Sent from my SM-G930F using Tapatalk

Comment

ผมปล่อย 7C เพราะมันใหญ่เกินไปนี่แหละครับ หาที่วางหน้าคอมไม่ได้เลย

Comment

ถ้าเน้นฟังเพลงก็ต้อง solo 7cละครับ แต่ต้องมีระยะในการฟังหน่อยนะครับ ถ้าฟังในห้อง ห้องต้องกว้างด้วย

Comment

solo 7c ออกแนวคึกคัก

microlab pro 2 ออกแนวฟังสบาย

Comment

Working...
            X