Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน! ใครเล็ง Swan อยู่ ต้องเข้ามาดูนี่เลย เว็บดังกำลังลดราคาอยู่ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วน! ใครเล็ง Swan อยู่ ต้องเข้ามาดูนี่เลย เว็บดังกำลังลดราคาอยู่ !!!

Swan M200MKII ( MKII นะ ไม่ใช่ MKIII จะต่างกันตรงใหนดูข้างล่าง เดี๋ยวหาภาพมาแปะครับ ) ซึ้ง Swan M200MKII ยังเป็นชื่อ Swan อยู่ ส่วนตัว MKIII จะเปลี่ยนชื่อเป็น HiVi แล้ว ตอนนี้ราคาใน Lazada เหลือแค่!!! 9900-. !!!

เสียดาย ผมมีตัว MKIII อยู่ก่อนแล้ว ซึ้งตอนนั้นซื้อผ่านร้านดังเนี้ยแหละ เพราะสดวกดี แถมมีส่วนลด เอาละๆๆๆ ไม่เป็นไร ใครยังใช้เงินไม่หมดจากสิ้นปี ก็ใช้ให้มันหมดๆ ซะตอนนี้เดี๋ยวนี้ไปเลย!

Specification !

ตัว MKII

ตัว MKIII

เหลือเพียง 1 ชิ้น ตามเว็บเค้าบอกเน้อ !

คราวก่อนผมสั่งตัวนี้ไป เพิ่งเห็นว่าเป็น mk2 เลยรีบยกเลิก

ขั้วด้านหลังก็ต่างกันครับ

Comment

เสียงต่างกันยังไง บ้างหรอครับ

Comment

เสียงนี่ไม่รู้จริงๆ ครับ ต้องรอคนที่เคยลองฟัง MKII กะ MKIII มาช่วยตอบละกัน ผมมีแต่ MKIII แต่ถ้าดูตาม Spec ก็ย่านความที่ต่างๆ ตัวใหม่จะลงได้ลึกกว่าเดิมนิดนึง Driver ใหญ่ขึ้นนิดนึง คร่าวๆ ประมาณนี้ (ละมั้ง )

Originally posted by jamejazz View Post
        คราวก่อนผมสั่งตัวนี้ไป เพิ่งเห็นว่าเป็น mk2 เลยรีบยกเลิก

ขั้วด้านหลังก็ต่างกันครับ
        ตอนนี้ใช้ตัวแพงกว่าตัวพวกนี้แล้วนิ

Comment

Working...
        X