Announcement

Collapse
No announcement yet.

CREATIVE SOUND BLASTER AUDIGY RX ใชักับ windows 10 64 bit ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CREATIVE SOUND BLASTER AUDIGY RX ใชักับ windows 10 64 bit ได้มั้ยครับ

CREATIVE SOUND BLASTER AUDIGY RX ใชักับ windows 10 64 bit ได้มั้ยครับ

ขอตอบเลยว่าได้ ขนาดผมซื้อ CREATIVE SOUND BLASTER AUDIGY FX ในกล่องมันเขียนบอกว่า รองรับแค่ win 8.1 ผมก็ไปโหลดเอาในเว็บมันก็มีอัพเดต win 10 ก็ใช้ได้

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ใช้ได้ครับ FX-RX win10 64bit ใช้งานปกติ
        ปล.FX เหมาะ เล่นเกมส์ RX เหมาะฟังเพลง แนวเสียง 2ตัวไม่เหมือนกันครับ ดีคนละอย่าง (ประมาณ เมียเพื่อนกับน้องเมีย)(เมียตัวเองOnbroad)

Comment

Working...
        X