Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ soundblaster Z อยู่ครับ อยากทราบว่า แอมป์ที่ขับหูฟังของ Z กับ แอมป์ U2017 ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ soundblaster Z อยู่ครับ อยากทราบว่า แอมป์ที่ขับหูฟังของ Z กับ แอมป์ U2017 ....

ใช้ soundblaster Z อยู่ครับ อยากทราบว่า แอมป์ที่ขับหูฟังของ Z กับ แอมปขับหูฟัง XZ Audio XZ-U2017 ตัวไหนเสียงดีกว่า หรือแนะนำยี่ห้ออื่นก็ได้ครับ

แนะนำ Fiio K5 แอมป์ที่ขับหูฟัง เผืออนาคต โม้หูฟังเป็นBalance
    ส่วนสายสัญญาณ แนะนำให้ซื้อลวดเงิน ดีกว่าสายชุบเงิน (ลวดเงิน เสียงจะดีกว่าสายชุบเงิน แต่ง้อมากไม่ได้)

Comment

Working...
    X