Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ยังมีสมาชิคท่านใดที่รับซ่อมลำโพงอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ยังมีสมาชิคท่านใดที่รับซ่อมลำโพงอยู่ไหมครับ

พอดีตัว Creative T7900 เสียงมันเบา-ดังสลับ ดูที่รีโมทเปลื่ยนตัวโวลุ่มแล้วยังไม่หาย คิดว่าน่าจะเป็นที่ตัวขับในซับเริ่มไปแล้ว ไม่รู้จะส่งซ่อมกะใครดีมั่ง ช่วยแนะนำด้วยครับ

volume สกปรกป่าว ลองหาน้ำยาcleaner มาฉีดๆดูก่อนคับ

Comment

ร้านซ่อมทีวีเครื่องเสียงแถวบ้านน่าจะช่วยใด้นะทั่น

ให้สมาชิกในนี้ซ่อมก็พอใด้หรอก แต่ค่าส่ง-ไปกลับจะอ่วมกว่าค่าซ่อมรึเปล่า

Comment

Originally posted by slate View Post
        volume สกปรกป่าว ลองหาน้ำยาcleaner มาฉีดๆดูก่อนคับ
        เปลื่ยนใหม่เลยครับ ก็ยังไม่หาย

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
        ร้านซ่อมทีวีเครื่องเสียงแถวบ้านน่าจะช่วยใด้นะทั่น

ให้สมาชิกในนี้ซ่อมก็พอใด้หรอก แต่ค่าส่ง-ไปกลับจะอ่วมกว่าค่าซ่อมรึเปล่า
        ท่านไหนครับ เดี้ยวผมติดต่อเอง
        ไม่อยากส่งแถวบ้านเกรงมันจะล่อลื้อซะเละ แถมบอกว่าซ่อมไม่ได้อีก ผลงานเคยมีมาแล้ว

Comment

Working...
        X