Announcement

Collapse
No announcement yet.

LEONA EDIFIER CLEARANCE SALE 40 ? 80%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LEONA EDIFIER CLEARANCE SALE 40 ? 80%

16 - 27 ธันวาคม 2559 เวลา 10.00 -19.00 น. ที่หน้าสำนักงานใหญ่ LEONA อาคารธันธร ถนนวัชรพล

Last edited by GOLF_AM3; 15 Dec 2016, 20:09:22.

โอ้ ราคายังกะแจก

มีอย่างละกี่ตัวล่ะนั่น ?

Comment

ไกลโคตร ผมอยู่ราชเทวี 555

Comment

เวรเลย เพิ่งมาเห็นมี Focal มาลดด้วยไหมนิ หากมีน้องพระจันทร์มาลดจะสุโก้ยมากเลย

Comment

มาคอนเฟริมเลย งานนี้ลดจริงๆ ไม่น่าเสียเวลาไปงานแอดไวส์เลย ได้ลำโพงเสียงดีๆราคาลดไม่ต่ำกว่า 50% ตอนนี้ของเริ่มใกล้หมดแล้ว ใครจะไปก็รีบๆไปละกัน

Comment

คุณคิมครับ focalในงานมีตัวไหนครับ

Comment

Originally posted by Sakary View Post
              คุณคิมครับ focalในงานมีตัวไหนครับ
              ตอนนี้ Focal เหลือแต่ตัว Sound Bar กับ Bird Series ที่ลดราคาครับ ลดมากกว่า 50 % ด้วยนะครับ นกบินกันควักเลย
              แบบนี้สิเค้าเรียกว่าเคลียแลนส์จริง
              Last edited by คิม; 19 Dec 2016, 00:30:24.

Comment

ท่านใดไปมาบ้างครับ สนใจ EDIFIER R1700bt แต่บริษัทเขาอยู่ไกลเกิน
                สุดท้ายเลยไปช็อปช่วยชาติที่ Powerbuy ซะแล้วราคาเต็มๆ สบายกระเป๋าไป

Comment

Originally posted by mpromsopa View Post
                  ท่านใดไปมาบ้างครับ สนใจ EDIFIER R1700bt แต่บริษัทเขาอยู่ไกลเกิน
                  สุดท้ายเลยไปช็อปช่วยชาติที่ Powerbuy ซะแล้วราคาเต็มๆ สบายกระเป๋าไป
                  หมดแล้วตัวนี้

Comment

Working...
                  X