Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เมนบอร์ด gigaabyte z170x gaming g1 ช่วยด้วยครับพูดไมค์แต่เสียงที่ได้ยินช้ากว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้เมนบอร์ด gigaabyte z170x gaming g1 ช่วยด้วยครับพูดไมค์แต่เสียงที่ได้ยินช้ากว่า

ตามหัวข้อเลยครับ ผมลงไดรท์เวอร์ไปแล้ว มีตัวควบคุม control แล้วมุมขวาล่าง ผมพยายามปรับหลายอย่างแล้วก็ยังแก้ไม่ได้สักที ใครตั้งค่าเป็นช่วยหน่อยนะครับ ก่อนนี้ผมใช้ บอร์ด asus อยู่ มันก็ใช้ได้ปกติ อัดเสียงตรงคลิปที่อัด แต่พอย้ายมา gig มันไม่เหมือนกัน งง ครับ

+++

Comment

ยังไงครับเสียงที่อัดช้ากว่า??? งงครับ

Comment

Working...
      X