Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเเนะนำลำโพงไม่เกิน 500 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเเนะนำลำโพงไม่เกิน 500 ทีครับ

ผมจะเอามาต่อกับโน็ตบุ๊คครับ ฟังเพลง ดูหนัง ตัวไหนดีครับ หรือ +- 200 ก้ได้ครับ ผมเจอเเต่ nubwo ns31 เเต่ผมไม่เเน่ใจว่าดีไหม เลยมาปรึกษาในบอร์ดดูก่อนครับ ขอบคุณคับ

SBS A120 - 690 บาท

ถูกกว่านั้นเสียงกระป๋อง

Comment

มีรุ่นไหนเเนะนำอีกไหมครับ

Comment

CREATIVE A120 ราคา 670-690 บาท ตามท่านหรอยเลยครับ แจ่มในงบนี้

Comment

ราคานี้ ช้างน้อยเลยครับ

Comment

SBS A120 กับช้างน้อย ตัวไหนดีครับ

Comment

เกาะด้วยงับ

Comment

CREATIVE A120 ตัวนี้คุ้มค่าครับ ใช้อยู่

Comment

Originally posted by top.tc View Post
                  CREATIVE A120 ตัวนี้คุ้มค่าครับ ใช้อยู่
                  ผมใช้ตัวนี้อยู่ ซื้อมาพันกว่าบาทที่ IT City หลายปีแล้ว จะดีกว่ามั้ยครับ
                  http://www.amazon.in/F-203G-2-1-Spea...dp/B00E2OY62S/

ปัญหานึงคือสายที่ต่อจาก Satellite ไป Sub เหมือนมันจะหน้าสัมผัสไม่ดี ขยับนิดขยับหน่อยเสียงหายเลย

Comment

ช้างน้อยฟาดไป 790 บาทแล้วร้านกล้วย

Comment

Originally posted by คิม View Post
                      ช้างน้อยฟาดไป 790 บาทแล้วร้านกล้วย
                      โห ขายดี แล้วขึ้นราคาแบบนี้ ซื้อไม่ลงล่ะครับ

Comment

ถามแล้วหายอีกตามเคย

Comment

Originally posted by Rapier- View Post
                          ผมใช้ตัวนี้อยู่ ซื้อมาพันกว่าบาทที่ IT City หลายปีแล้ว จะดีกว่ามั้ยครับ
                          http://www.amazon.in/F-203G-2-1-Spea...dp/B00E2OY62S/

ปัญหานึงคือสายที่ต่อจาก Satellite ไป Sub เหมือนมันจะหน้าสัมผัสไม่ดี ขยับนิดขยับหน่อยเสียงหายเลย
                          ตัดปัญหาต่อตรงเลยครับ ไม่ต้องผ่านตัวเม้าปรับเสียง ปรับที่คอมอย่างเดียวกเลย

Comment

Working...
                          X