Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังแถม OPPO เฮ้ย!!แน่ใจนะว่าเป็นหูฟังแถม!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nirvash0 View Post
    ข้อเสียหลักๆที่เจอคือปวดหูมากครับ
    มามะ ขายผมถืกๆ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      แปลกล่ะงั้น earbud ผมไส่ใด้ยาวๆเลย 2-3 ชมอ่ะถึงจะเริ่มเจ็บหู

แต่ถ้า inear นี้ 20 นาทีก็ไม่ใหวล่ะ เจ็บรูหู เหมือนเลือดเข้าไปเลี้ยงไม่ใด้
      ผมว่าท่านหรอยอาจจะใส่ผิด วิธีใส่ Inear ที่ถูกต้องใส่เหมือนกับ Ear Plug เอามือด้านตรงข้ามอ้อมหลังหัวมาดึงใบหูขึ้นแล้วเสียบเข้าไป

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
        มามะ ขายผมถืกๆ
        เอาจริงเหรอท่าน ม๊ะเดี๋ยวผมส่งให้ไปลองก่อนถูกใจค่อยว่ากันอีกที ผมชอบเล่น in-ear กับ full size มากกว่า

Comment

Smartphone oppo ก็โอเคนะครับ กล้องแจ่ม

Comment

ถ้า IN EAR ใส่สบายๆ แนะนำยี่ห้อ WESTONE ผมใส่ฟังเพลงทุกวันไม่เจ็บหู

Comment

ชอบ earbud เหมือนกัน in ear นี่ไม่ไหวอะ สอดเข้าหู ปวดหูชะมัด แถมใช้ไปนานๆจะมีปัญหาอะไรกับหูหรือเปล่าก็ไม่รู้
              Last edited by westlife; 29 Aug 2016, 11:57:54.

Comment

รายละเอียดเมื่อเทียบกับ KZ-ED9 คือถ้าED9 ต่อ DAC รายละเอียดพอๆกันนะแต่ oppo มันเสียงมันจัดและแจ้งกว่าแค่นั้นแหละ ถ้าถามเรื่องเบสอยู่คนละโลกเลยครับ 555+

ลั่นเลยอะ
                Last edited by nirvash0; 29 Aug 2016, 12:49:14.

Comment

ยิ่งจับเปลี่ยนสายยิ่งแจ่มครับ ถ้ารุ่นที่มีขายในปัจจุบันนี้ตัวสีดำ เบสแน่น แหลมจัดจ้าน ฟังเพลงมันส์ๆแจ่มมากๆ

Comment

Originally posted by toolpak View Post
                    ยิ่งจับเปลี่ยนสายยิ่งแจ่มครับ ถ้ารุ่นที่มีขายในปัจจุบันนี้ตัวสีดำ เบสแน่น แหลมจัดจ้าน ฟังเพลงมันส์ๆแจ่มมากๆ
                    ครับเสียงมันจัดแจ้งจริงๆของผมขาดฟองน้ำหูฟังหรือเพิ่มยางหุ้มเข้าไปเบสน่าจะมาเยอะกว่านี้

Comment

Working...
                    X