Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลําโพง 2.1 อันไหนน่าซื้อสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by muateng View Post
    fc70 ครับ
    เบิร์นได้ประมาณกี่ ชม.แล้วครับ แล้วใช้คู่กับซาวการ์ดอะไร ตอนนี้แนวเสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ
    ถูกใจไหม เมื่อก่อนผมใช้ร่วมกับ X-fi titanium sb0880 ปรับเบสให้ลงลึก 40 - 60 HZ แจ่มมากครับ

Comment

Originally posted by toolpak View Post
      เบิร์นได้ประมาณกี่ ชม.แล้วครับ แล้วใช้คู่กับซาวการ์ดอะไร ตอนนี้แนวเสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ
      ถูกใจไหม เมื่อก่อนผมใช้ร่วมกับ X-fi titanium sb0880 ปรับเบสให้ลงลึก 40 - 60 HZ แจ่มมากครับ
      ตามไปดูใน youtube ท่านตูนเทสเสียงอย่างเดียวไม่รีวิวเลยอ่า 555

Comment

กว่า 100 ชม. ครับ ฟังกับ com จริงๆไม่กี่ชม. ใช้กับ fiio e10 พอดี tv เสียงแตก เลยใช้แทนครับ

Comment

Originally posted by muateng View Post
          กว่า 100 ชม. ครับ ฟังกับ com จริงๆไม่กี่ชม. ใช้กับ fiio e10 พอดี tv เสียงแตก เลยใช้แทนครับ
          พอจะรีวิวได้ไหมครับ ชอบไม่ชอบตรงไหนอย่างไรบ้างครับ ^^

Comment

Working...
          X