Announcement

Collapse
No announcement yet.

4558d jrc เปลี่ยนเป็นอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4558d jrc เปลี่ยนเป็นอะไรดีครับ

ตัวในรูปเป็นตัวแปลง ออปติก to อันนาลอก ครับ แล้วต่อกับหูฟัง 5.1
    เอาหูฟังไปลองต่อกับคอม sub ดังดีมาก แต่พอมาต่อกับ ตัวแปลง ออปติก to อันนาลอก sub หายเลย
    เลยคิดจะเปลี่ยน opamp ตัว 4558d jrc เสียงที่ได้ แหลมากไม่มีกลาง SW นี้เสียงแทบไม่ออกเลย เท่าที่ดูมันเปลี่ยนอะไรมากไม่ได้เลยว่าจะเปลี่ยนเจ้า 4558d jrc นี้ละ แนะนำทีครับขอแบบหาง่ายๆหน่อยนะครับ อยู่ จ.ระยอง อ.เมือง

1.FL FR ใช้อะไรดี
    2.RL RR ใช้อะไรดี
    3.C SW ใช้อะไรดี <-------ตัวนี้เป็นปัณหาสุด SW ออกเบาเหลือเกิน
    Last edited by bosspom123; 24 Aug 2016, 14:04:06.

รูปตัวเต็มครับ

Comment

Working...
    X