Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเทียบกันแค่เรื่องเสียงระหว่าง Gigawork T40 II vs Luna Eclipse ตัวไหนฟังมันส์กว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเทียบกันแค่เรื่องเสียงระหว่าง Gigawork T40 II vs Luna Eclipse ตัวไหนฟังมันส์กว่า

ชอบฟังเพลงแนว Rock, Heavy Metal ครับแต่ทว่าตอนนี้ไม่มีที่วาง subwoofer ซะแล้ว... จำใจต้องเลือกระหว่างสองตัวนี้ครับ

Luna นำไป 5 เสา

Comment

5 เสากันเลยทีเดียวเชียว... ขอบคุณครับ

Comment

Luna แจ่มกว่า ฟังได้หลายแนวกว่า

Comment

ลองฟังคร่าวๆที่ร้าน
          lunaเบส มันเยอะกว่าน่ะ เบสมันจะเพิ่มบ้างช่วง
          ฉะนั้น ถ้าเอามันส์ไปlunaเหอะ

Comment

Luna เบสเยอะเกินตัว 2.1 บางตัวอายคับ 555

Comment

Working...
            X