Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าให้เลือก ระหว่าง Z5500 กับ G500 เลือกอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สรุป ในประเทศไทย มี คนใช้ Z-5500 กี่คนครับ เท่าที่ทราบ น่าจะ 2-3 คนเองนะ

Comment

z5500

Comment

ลองรับ X5..5.1 ก็เป็นอีกทางเลือกหนึ่งครับ

Sub 8" เสียงก็หนักแน่นกว่า X3..5.1 มากครับ

ราคาก็แรงกว่ามากด้วย..ประมาณ 8900 บาท

เท่าที่ลองฟังมาความดังไม่เท่า Leona G9 แต่....

รายละเอียดของเสียงต่างกันพอสมควรเลยครับ..(ความคิดเห็นส่วนตัวครับผม)

Comment

คือ ราคาเรือนหมื่น ควรได้ decoder ในตัวด้วย ดูหนังฟังเพลง digital เส้นเดียวจบ

ส่วน analog ล้วน ลำโพงหลายๆ channel ค่าสาย สัญญาณ มันหลายบาท

Comment

อืม ท่านเรือรบมาเอง คงต้องเป็นแบบนั้นครับ

อยากทราบจัง รายงานตัวที ใครบ้างที่ไปสั่งเอาไว้

ออเดอร์ ตอนนี้ ประมาณ 7 ตัวแล้วครับที่เขาจะสั่งเข้ามา (รวมผมด้วย)

Comment

Working...
            X