Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาร้านซ่อมDDTS-100

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาร้านซ่อมDDTS-100

ถามว่าเสียงยังออกไหม เสียงยังออก และให้งานได้ แต่ไฟแสดงสถานะต่างๆ ไม่มีขึ้น เลยไม่รู้ว่าตอนนี้เราใช้ระบบเสียงอะไร และปุ่มกดหน้าปัดใช้ได้บ้างไม่ได้บ้าง แต่รีโมทยังใช้งานได้ ใช้ลดเสียงเพิ่มเสียงได้ รบกวนพี่น้องพอแนะนำว่าที่ไหนซ่อมอาการแบบนี้ได้บ้างครับ เสียดายเจ้าตัวนี้อยู่ มีช่องต่อหลากหลาย และขนาดของมันกะทัดรัดดี
    ขอบคุณครับ

หาคนซ่อมได้หรือยังครับ ตัวนี้แมทช์กับรุ่นนี้มาก

Last edited by ultraline; 6 Jul 2016, 14:42:33.

Comment

Originally posted by ultraline View Post
      หาคนซ่อมได้หรือยังครับ ตัวนี้แมทช์กับรุ่นนี้มาก

ยังเลยครับท่าน :<

Comment

Working...
      X