Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังเลือกลำโพง 3 รุ่นนี้ ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังเลือกลำโพง 3 รุ่นนี้ ช่วยแนะนำทีครับ

คัดมาแล้วว่าอยากได้ 3 รุ่นนี้ครับ

1. PHILIPS WOOK SPA7355/67
    2. MICROLAB X2
    3. MICROLAB M880

จะเอามาใช้ต่อกับโทรศัพท์เปิดเพลงฟังเวลาวิ่งลู่วิ่งน่ะครับ เปิดเพลงทุกแนวเลยครับ เน้นฟังได้ครอบคลุมทุกแนวเลยก็ดีครับ ช่วยเลือกหน่อยครับ

1. เลยครับ เสียงดีสุดใน 3 ตัวเลือก ว่าแต่ยังหาซื้อได้ใช่ไหมครับ พอดีเห็นเว็บออนไลน์ของไม่มีแล้ว

Comment

คำถามง่ายมาก คำตอบก็ง่ายมาก

อะไรที่หาซื้อยากที่สุด นั่นเหละเสียงดี

Comment

ขอบคุณครับ ต้องหาซื้อให้ได้

Comment

1

Comment

ขอบคุณครับ
            ลองหาทุกเว็บแล้วไม่มี แบบนี้ต้องหาตามร้านรึเปล่าครับ ท่านใดมีร้านแนะนำบ้างครับ

Comment

Philips SPA7355/67 เสียงดีนะแต่ผมไปลองตั้งแต่เดอะมอลล์ลดราคาเมษาปีที่แล้วโน่น ตอนนี้จะหาได้มั้ยเนี่ย

Comment

ทำใจละครับ จัด m880 เลยละกัน

Comment

Philips SPA7355/67 ---- IT City ฟอร์จูนรัชดายังมีครับ

Comment

Originally posted by AVTR View Post
                    ทำใจละครับ จัด m880 เลยละกัน
                    ใจเย็นๆครับ ท่านข้างล่างท่านชี้เป้าให้เรียบร้อย ตัว 880 เบสดี กลางอิ่ม แต่ปลายแหลมไปได้ไม่ไกลเท่าไหร่ครับ

Comment

โอ้ ขอบคุณครับ เดี๋ยวต้องรีบแวะไปดู

Comment

1 อีกเสียง

Sent from my SM-N9005 using Tapatalk

Comment

Working...
                        X