Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเลือกซื้อ sound card ใช้กับลำโพงตัวนี้ มีรูปด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเลือกซื้อ sound card ใช้กับลำโพงตัวนี้ มีรูปด้านใน

ปัจจุบันใช้ลำโพงตัวนี้ครับ (ขอยืมรูปจาก google นะครับ)
    อยากได้ sound card ดีๆสักตัว ราคาไม่เกิน 2-3 พัน หรือมีถูกกว่านี้ก้อดีครับ
    จุดประสงค์ ดูหนัง เล่นเกมส์ ฟังเพลง ครับ ขอบคุณครับ

ปล.สะดวกซื้อ ฟอร์จูนรัชดา มีร้านไหนแนะนำ บอกได้เลยนะครับ

asus Xonar DS ครับ

Comment

Creative sound blaster Z เกินงบไปประมาณ 500 บาทครับ

Comment

Working...
      X