Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟัง In-ear แบบไร้สาย ราคาเบาๆ 1000+ ตัวไหนน่าใช้ครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟัง In-ear แบบไร้สาย ราคาเบาๆ 1000+ ตัวไหนน่าใช้ครับ?

ผมกำลังมองหาหูฟังไร้สาย In-ear ไว้ใช้ตอนออกกำลังกาย ปั่นจักรยาน หรือตอนขับรถ อยากให้เพื่อนๆ ช่วยแนะนำทีแต่ขอราคาเบาๆ พันต้นๆ ก็พอนะครับ แพงมากผมสู้ราคาไม่ไหว ไม่ค่อยได้ใช้บ่อยขนาดนั้นด้วย แค่ซื้อมาเก็บเผื่อเวลาจะใช้จะได้หยิบมาใช้ง่ายๆ

พันนึงไม่น่ามีนะฮะ

Comment

sound magic

Comment

Visang R02

* มีสาย! แต่คุ้ม!
        Last edited by 111111; 21 Jun 2016, 23:16:29.

Comment

จริงๆก็มีหลายตัวอยู่นะ
          AWEI 920BL ,AWEI A990BL สองตัวนี้ 6-700 บาท
          AVANTREE SACOOL PRO 1,150 บาท
          Mee Audio M9B Bluetooth Inear ตัวนี้ผมแนะนำเป็นการส่วนตัวเพราะใช้รุ่นมีสายอยู่ เป็นหู Overall ที่คุ้มมากๆ 1,190-1,390 เกินงบนิดหน่อย

Comment

ผมใช้ตัวนี้อยู่ Plantronics Marque 2 ตอนนั้นซื้อมา 2500 บาท in ear ตอนนี้ผมกำลังสนใจตัวนี้อยู่ครับ Jabees Bsport
            ผมไปอ่านรีวิวในเว็บนี้มาครับ https://digitalnext.wordpress.com/20...rts-headphone/
            ถ้าสนใจอันนี้แฟนเพจเค้า www.facebook.com/jabeesbsport
            ผมกำลังดูๆ อยู่เหมือนกันครับ อยู่ในขั้นตอนขออนุญาตแฟนมาซื้ออยู่ ฮ่าๆๆๆ ถ้าจขกท.สนใจจัดเลยครับ ถ้าจัดก่อนผมแล้วอย่าลืมมารีวิวเผื่อผมด้วยนะครับ อิอิ

Comment

แนะนำ Beats Powerbeats2 กับ Sony AS800BT ครับ แต่ลองเข้าไปดูแฟนเพจของ Jabees มาก็น่าสนใจดีตรงกันน้ำ กันเหงื่อ สงสัยต้องซื้อมาใช้บ้างละ

Comment

jabees bsport ผมเพิ่งถอยมา ใช้เวลาเบิร์นนานหน่อยนะ แต่คุณภาพเสียงก้ไม่ได้แย่เลยสำหรับหูฟังบลูทูธราคาพันกว่าๆ หยิบมาใช้แล้วรู้สึกเบามากๆ ใส่ออกกำลังกายแล้วไม่หลุดเลย เรื่องเสียงไม่ค่อยซีเรียสมาก แค่ฟังได้ เสียงโอเคพอประมาณก็สบายใจละ

C 11.jpg
                Last edited by Jaffy; 29 Jun 2016, 18:32:25. Reason: edit picture

Comment

Working...
                X