Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมลำโพงพกพาดีๆ แพงๆ ถึงไม่สนับสนุน Micro SD , USB ครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
    เคยมีคนเอา ipod มาให้ไส่เพลง ผมไม่เคยทำก็เลยบรรเลงซะเพลงหายเกลี้ยง 5555+ คิดในใจ ใอ้นี่ไช้ยากจังฟะ ฝรั่งเค้าชอบกันใด้ยังไง ?
    ปล. ท่าน Arjuna เล่น Hello Hero ป่ะครับ เห็นแชตบ๊อกในเกมส์คล้ายๆ ท่าน
    ส่วนตัวผมก็ไม่ชอบ ipod คือมันสามารถทำให้มันง่ายกว่านี้ได้แต่ไม่ทำเพื่อ?? เรื่องเสียงก็ไม่ชอบ และยิ่งไม่ชอบหนักที่ปรับ EQ ไม่ได้
    สาวกไม่ต้องมาบอกนะว่าทำมาให้แฟลตเป็นธรรมชาติของแบบนี้หูใครหูมัน ผมจะปรุงก๋วยเตี๋ยวยังไงมันก็เรื่องของผมนะ

ปล. Hello Hero มันคืออันหยังครับ?? แหะๆ

Comment

เกมส์ในเฟสน่ะครับ ตอบงี้คงไม่เล่น 55+

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
        เกมส์ในเฟสน่ะครับ ตอบงี้คงไม่เล่น 55+
        เกมในเฟซนี่ผมเล่นที่มีสาวแจกการ์ดตลอดเลยครับ

Comment

Originally posted by Arjuna View Post
          ส่วนตัวผมก็ไม่ชอบ ipod คือมันสามารถทำให้มันง่ายกว่านี้ได้แต่ไม่ทำเพื่อ?? เรื่องเสียงก็ไม่ชอบ และยิ่งไม่ชอบหนักที่ปรับ EQ ไม่ได้
          สาวกไม่ต้องมาบอกนะว่าทำมาให้แฟลตเป็นธรรมชาติของแบบนี้หูใครหูมัน ผมจะปรุงก๋วยเตี๋ยวยังไงมันก็เรื่องของผมนะ

ปล. Hello Hero มันคืออันหยังครับ?? แหะๆ
          ipod ปรับ eq ได้นะครับ -*-

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
            ipod ปรับ eq ได้นะครับ -*-
            ไม่นับ Ipod Touch รุ่นอื่นๆอย่าง Classic ปรับได้แบบนี้มั้ยครับ?? หรือพวกรุ่นใหม่อย่าง Nano ปรับได้แล้วพอดีผมไม่ได้สนใจยี่ห้อนี้นานมาก

Comment

Originally posted by Arjuna View Post
              ไม่นับ Ipod Touch รุ่นอื่นๆอย่าง Classic ปรับได้แบบนี้มั้ยครับ?? หรือพวกรุ่นใหม่อย่าง Nano ปรับได้แล้วพอดีผมไม่ได้สนใจยี่ห้อนี้นานมาก

ดึง คล้ายๆ ผมเลย

ขอแอปเปิ้ลไม่มีเลย น่าเสียดาย

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

ปรับได้ทุกรุ่นครับ แว่ามันจะเป็น preset ที่ทางเปิ้ลจัดมาให้ ดึงๆเองไม่ได้ครับ
                ถ้าจะดึงๆเองต้องทำใน itune ครับ นี่คือข้อดีสำหรับ end user สุดๆ
                แต่สำหรับคนที่ชอบเล่นเยอะๆ คือข้อเสียแบบชัดๆไปเลย

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
                  ปรับได้ทุกรุ่นครับ แว่ามันจะเป็น preset ที่ทางเปิ้ลจัดมาให้ ดึงๆเองไม่ได้ครับ
                  ถ้าจะดึงๆเองต้องทำใน itune ครับ นี่คือข้อดีสำหรับ end user สุดๆ
                  แต่สำหรับคนที่ชอบเล่นเยอะๆ คือข้อเสียแบบชัดๆไปเลย
                  ขอบคุณมากครับ ส่วนตัวผมมองว่ามันเป็นปัญหานั่นแหละ ถ้าต้องไปดึงเองใน itune เล่นแบรนด์อื่นก็ดึงในคอมได้เหมือนกัน
                  แล้วถ้าต้องการฟังค์ชั่นเต็มๆก็ต้องว่าที่ iPod touch 16GB เริ่มต้นที่ 7,200บาท ราคานี้ยี่ห้อคุณภาพดีอื่นๆตามมาเป็นหางว่าวเลยครับ

Comment

Originally posted by machival View Post
                    ดึง คล้ายๆ ผมเลย

ขอแอปเปิ้ลไม่มีเลย น่าเสียดาย

Sent from my iPhone using Tapatalk
                    แหะๆ...... รูปนี้ผมยืมตัวอย่างจากเน็ทมาครับ ปกติผมจะปรับตามแต่หูฟังแต่ล่ะตัวที่ใช้
                    ปกติหูฟังที่ใช้กับ PC ผมจะปรับแบบนี้จะได้ฟังไลน์เบสกับโน๊ตเสียงสูงชัดๆ

Comment

Working...
                    X