Announcement

Collapse
No announcement yet.

Jriver set remote ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Jriver set remote ยังไงครับ

โปรแกรมฟังเพลง Jriver จากการได้ลองฟัง และทำการเซต ใหม่ เสียงดีกว่า fool bar ครับ ตอนแรกที่ฟังเพราะยังไม่ได้เซต
    แต่ มาติดที่ เซตremote ไม่ได้ครับ
    ลอง ใช้ gizmo ใน android พอเซตคุม server ดันไปคุม AVR เฉยเลย ก็เลยยังงง ไม่รู้เซตยังไง ใครพอ จะมีวิธีบ้างครับ

เพื่อนๆ ใช้ plug in ตัวไหน แล้ว ใช้ โปรแกรมไหน ควบคุมครับ ขอ ฝั่ง android ครับ

ลองโหลด program Jremote ก็ยังใช้ไม่ได้ ลองมาหลายตัว มาโดน
    Bubble UPNP
    ใช้ได้ครับ confirm เล่นได้ ทั้ง 3 จุด เลยครับ device, player, AVR

Comment

Working...
    X