Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมแปลงไฟล์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมแปลงไฟล์

สอมถามครับ โปรแกรมแปลงไฟล์ตัวไหนที่เวิร์คๆบ้าง
    พอดีได้ Travis มาแต่ดันเป็น M4A อยากเปลี่ยนเป็น FLAC
    เมื่อวานลอง Format Factory ตัวใหม่แต่ยัดเยียด Yahoo มาให้เลยลบทิ้ง (ต้องนั่งสแกนไวรัสเป็นของแถม)

ผมใช้ foobar ครับ

แปลง DSD เป็นไฟล์แบบอื่นก็ยังได้ แค่ลง component กับตัว converter ให้ครบ

เวลาใช้ก็แค่เลือกไฟล์ แล้วคลิกขวา Convert

Comment

ขอบคุณครับ
      ใช้ Foobar อยู่แท้ๆโง่หลาย.......... T-T

Comment

ปิดเน็ตก่อนลง FF ผมว่ามันน่าจะโหลดไรแปลกๆมาลงไม่ใด้ล่ะ

แต่ผมก็ไช้ foobar แปลงนะ พักหลังไม่ใด้ไช้ล่ะเลือกโหลดแบบ mp3 โดยตรงเลย

Comment

ลืมไปว่าในเครื่องมี Any DVD Converter ฟายแท้ไม่ได้ใช้นานลืม

Comment

Working...
          X