Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมซื้อหูฟังดีหน่อยมาต่อพ่วงกับ Hub ของคีย์บอร์ดตัวนี้ คุณภาพมันจะมา 100% ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมซื้อหูฟังดีหน่อยมาต่อพ่วงกับ Hub ของคีย์บอร์ดตัวนี้ คุณภาพมันจะมา 100% ไหมครับ

http://www.ozonegaming.com/product/strike-pro/
    ผมใช้คีย์บอรืดของ Ozone รุ่น Strike Pro อยู่ครับ ตัวนี้มีฮับ USB และ แจค 3.5มม พ่วงมาด้วย
    ถ้าผมอยากซื้อหูฟังดีขึ้นมาหน่อยอย่าง Marshall Mode มาต่อกับตัวนี้จะได้คุณภาพเสียงมา100%รึเปล่าครับ
    คีบอร์ดมันจะลดคุณภาพเสียงรึเปล่า มันสามารถเช็คได้รึเปล่าครับว่าคุณภาพมันอยู่ระดับไหน

และอีกอย่างซาวการ์ดราคาไม่เกิน 1000 มันจะต่างกับ onboard มากรึเปล่าครับ ใช้ตัว H77M Asrock อยู่ครับผม

เป็นผมไม่มาต่อกับคีย์บอร์ดให้สัญญาณมันดรอปลงไปอีกหรอก

Comment

เคสมันอยู่ไกลมากครับประมาณเมตรกว่าๆ

Comment

ดร็อปครับ ลองแล้วละ แต่ของผมใช้ยี่ห้ออื่นครับ หูฟังผมสายยาวนะ2เมตรได้ แต่เจอปัญหาใหญ่ onboard ผมขับหูฟังผมไม่หมด เสียงนี้เบาโหวง บอร์ดกิ๊กz-170 gaming3 เนื่องด้วยที่ผ่านมาหลายปีไปสิงที่เวปหูฟังเป็นหลัก
        เน้นฟังเพลงเป็นหลัก เลยเทงบหมดตัวจัดแอมป์หุฟังตัวนี้ตอนมันลดครึ่งราคา ได้มานี้คุ้มสุดๆสำหรับผม แต่อย่าถามเรื่องราคา เพราะถ้าให้จัดอีก ไม่มีปีญญาจัดแล้วราคานี้ ราคาลดพอไหว แต่ราคาเต็มนี้ไม่สู้

Comment

Working...
        X