Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยว่า Drvier Mod ของ 2ZS กับ X-fi music ที่ใช้กับ Win ใหม่ ๆ เสียงมันจะดีหรือ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยว่า Drvier Mod ของ 2ZS กับ X-fi music ที่ใช้กับ Win ใหม่ ๆ เสียงมันจะดีหรือ?

เห็นคนยังใช้ Soundcard รุ่นเก่าๆ อย่างเช่น 2ZS หรือ X-fi music

โดนพยายามหา Driver mod มาใช้กับWindows รุ่นใหม่ๆ อยู่ๆ

สงสัยว่า เสียงที่ได้เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น หรือ เท่าเดิม เหมือน ตอน ลง Windows XP ครับ
    และมีปัญหาอะไรกับความเสถียรของคอมพิวเตอร์หรือเปล่าครับ

ส่วนตัวน๊ะครับ 2Zs ใช้อยู่ ปัจจุบัน Win7 เสียงบางลง จากตอนใช้ xp อ่ะครับ รายละเอียดต่างๆ ฟังไม่ออกครับ รู้สึกเหมือนเสียงมันแห้งลง ไม่อิ่มเอิบเหมือน xp ครับ เท่าที่ความรู้สึกมันฟ้องก็เท่านี้หล่ะครับ ส่วนเรื่องปัญหาการใช้งาน ไม่เจอน๊ะ ปกติดีทุกอย่าง

Comment

ของผมก็อยากลองวิน10 บ้างเหมือนกัน แต่ไดร์เวอร์โมลงไม่ผ่าน กลับไป 7 เหมือนเดิมผ่านฉลุย

Comment

ผมใช้วิน10 เสียงก็ดีปกติอ่ะ ไดรเวอร์แท้นะไม่ใช่โม -*-

Comment

Working...
        X