Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนเสียงดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนเสียงดีกว่ากันครับ

สอบถามหน่อยครับ
    MAINBOARD GA-Z170X-Gaming 3 SOUND ONBOARD Realtek ALC1150 115dB SNR HD Audio กับ ASUS XONAR DS ตัวไหนเสียงดีกว่ากันครับ

XONAR อยู่แล้วครับ เอาอะไรกับ Sound Onboard ละครับท่าน Mainboard ผมก็ใช้ซิปเสียงตัวนี้อยู่ บอกได้เลยห ่างไกลกับพวก การ์ดแยก และ ext. sound card เยอะ

Comment

ซาวออนบอร์ดทุกตัวในโลกนี้ขณะนี้ห่วยหมด

ซาวการ์ดตัวละ 400 500 บางตัวยังเสียงดีกว่าเลย

Comment

ไม่น่า เลยคำถามนี้ โลกแตก 555+

Comment

Originally posted by kitti3 View Post
          ซาวออนบอร์ดทุกตัวในโลกนี้ขณะนี้ห่วยหมด

ซาวการ์ดตัวละ 400 500 บางตัวยังเสียงดีกว่าเลย
          ตามนั้นแหละ เขียน Spec. โครตหรู แต่เสียงยังกับควายโดนเฉือด

Comment

Originally posted by คิม View Post
            ตามนั้นแหละ เขียน Spec. โครตหรู แต่เสียงยังกับควายโดนเฉือด
            มันแย่ขนาดนั้นเลยหรอครับ

Comment

Working...
            X